| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 CÁI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Schneider |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Người mẫu | CS710-4T0.7GB |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |