| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480v AC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Ký ức | 50 kB |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |