| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480v AC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Ký ức | 50 kB |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu vào | 380V,220V,AC380V±15%,220V/380V/440V/690Vac,220/380/460/575/690V |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400HZ,50Hz/60Hz,0-32000hz,0~600Hz,0.00-600.00Hz |
| Kiểu | Bộ biến tần AC-DC-AC,DC/AC, Bộ biến tần AC, AC, Bộ biến tần AC sang DC sang AC |
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Điện áp đầu ra | 0-380V,AC380V±15%,AC220V,220V/380V/440V/690Vac,220/380/460/575/690V |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển mô-men xoắn trực tiếp (DTC) |
|---|---|
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào của đ |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, băng tải, hệ thống HVAC, máy công cụ |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ổ đĩa biến tần (VFD) |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Điện áp đầu ra | Có thể điều chỉnh, tùy theo điện áp đầu vào |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, băng tải, hệ thống HVAC, máy công cụ |
| Ứng dụng | Được sử dụng trong HVAC, máy bơm, băng tải, quạt và tự động hóa công nghiệp |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Tên sản phẩm | Ổ đĩa biến tần (VFD) |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Chức năng | Kiểm soát tốc độ và mô-men xoắn của động cơ bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào của động cơ |