| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | MITSUBISHI |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | MITSUBISHI |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
|---|---|
| CPU_Type | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Màu sắc | Bình thường |