| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến vài MW |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Điện áp đầu ra | AC 0-480V |
| Thời gian dừng mềm | 0-60 giây có thể điều chỉnh |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy theo vỏ bọc |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến vài MW |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Điện áp đầu ra | AC 0-480V |
| Thời gian dừng mềm | 0-60 giây có thể điều chỉnh |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy theo vỏ bọc |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
|---|---|
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Xếp hạng bao vây | IP20 đến IP54 |
| Công suất quá tải | 150% trong 60 giây |
| Bắt đầu hiện tại | Giảm dòng khởi động (Khởi động mềm) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |