| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Trưng bày | Màn hình LCD hoặc LED có bàn phím |
|---|---|
| Giảm thiểu hài hòa | Bộ lọc tích hợp hoặc bên ngoài |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Dải tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều chế độ rộng xung (PWM) |
| Bỏ qua chức năng | Có sẵn tính năng Bỏ qua thủ công/tự động |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |