| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường nhỏ gọn |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Thời gian phản hồi | mili giây |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
|---|---|
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Giảm thiểu hài hòa | Bộ lọc tích hợp hoặc tùy chọn bên ngoài |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Trưng bày | Màn hình LCD hoặc LED |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
|---|---|
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
|---|---|
| Hiệu quả | Lên đến 98% |
| Điện áp đầu ra | AC 0-480V |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
| Xếp hạng bao vây | IP20 đến IP54 |
| Các tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Điện áp đầu ra | AC 0-480V |
| Các tính năng bảo vệ | Quá điện áp, thấp áp, quá dòng, ngắn mạch, quá nhiệt |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Tính năng an toàn | Quá áp, thấp áp, quá dòng, bảo vệ ngắn mạch |
| Lớp bảo vệ | IP20 đến IP54 |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |