| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | Đối với loại -4: 3PH 380V(-15%)–440V(+10%) |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào, với độ lệch nhỏ hơn 5% |
| Tần số đầu ra định mức (Hz) | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển V/F và điều khiển vectơ không cảm biến (SVC) |
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ (AM) |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | Đối với loại -4: 3PH 380V(-15%)–440V(+10%) |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào, với độ lệch nhỏ hơn 5% |
| Tần số đầu ra định mức (Hz) | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển V/F và điều khiển vectơ không cảm biến (SVC) |
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ (AM) |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| Người mẫu | MD200S0.75B 0.75KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,75kW |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T0.4B 0.4KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,4kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |