| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| Người mẫu | MD200S0.75B 0.75KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,75kW |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T0.4B 0.4KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,4kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T0.75B 0.75KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,75kW |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T1.5B 1.5KW |
|---|---|
| Quyền lực | 1,5kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T2.2B 2.2KW |
|---|---|
| Quyền lực | 2,2kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200T3.7B 3.7KW |
|---|---|
| Quyền lực | 3,7kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Người mẫu | MD200S0.4B-CÓ THỂ 0.4KW |
|---|---|
| Quyền lực | 0,4kw |
| đầu vào | 1 pha 220V |
| đầu ra | Ba pha 0 - 220V |
| Xếp hạng hiện tại | 3.4A |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |