| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |