| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Người mẫu | CS710-4T0.7GB |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T1.5GB 1.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T2.2GB 2.2KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |