| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| Người mẫu | CS710-4T18.5GB 18.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Cấp điện áp (V) | AC ba pha 380 V đến 480 V |
|---|---|
| Công suất (kW) | 37 |
| Dòng điện đầu vào (A) | 90 |
| Dòng điện đầu ra (A) | 75 |
| Kích thước (mm) | 100 (W) x 400 (H) x 305 (D) |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 CÁI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Schneider |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |