| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |