| Thương hiệu | INVT |
|---|---|
| Người mẫu | GD20-2R2G-4 |
| Quyền lực | 2,2kw |
| Điện áp | ba pha 380v |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vectơ đa năng (mô-men xoắn không đổi) |
| Quyền lực | Tải nặng: 0,75kW / Tải nhẹ: 1,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 380–480V AC, ba pha |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Quyền lực | Tải nặng: 1,5kW / Tải nhẹ: 2,2kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 380–480V AC, ba pha |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Quyền lực | 4kW (Tải nặng G) / 5,5kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |