| ขนาด | 90x29x42มม |
|---|---|
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| กระแสต่อเนื่อง | 3.5 แขน |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
|---|---|
| แรงบิดคง | 6.01 Nm/Arms |
| ความเร็ว | 3,000 รอบต่อนาที |
| คลังสินค้า | รวย |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| หน่วยความจำ_ความจุ | 50 กิโลไบต์ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | Z-8TR1 |
| ช่วงความชื้น | 0-95% ไม่ควบแน่น |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| สี | ปกติ |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ชั้นฉนวน | คลาสบี |
|---|---|
| วัสดุเกียร์ | เหล็ก |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| พลัง | 50W-5.0kW |
| แรงบิดสูงสุด | 4.0Nm |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| การติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |