| พลัง | โหลดหนัก: 2.2kW / โหลดเบา: 3.0kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟกระแสสลับสามเฟส 380V - 480V 50/60Hz |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซ็นเซอร์ |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24 โวลต์ AC/กระแสตรง |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, RoHS |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 100มม |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายโมดูลาร์ด้วยโมดูล I/O |
| แบบอย่าง | FX5U-32MT/ES |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| พลัง | 2 |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| การติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| กำลังไฟพิกัด | 75 กิโลวัตต์ (100 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 150A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟพิกัด | 132 กิโลวัตต์ (180 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 260A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟพิกัด | 220กิโลวัตต์ (295แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 420A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |