| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงขึ้น | 80 องศาสูงสุด |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ไม่มี |
| ตัวอย่าง | ตัวอย่างที่มีอยู่ |
| สปีด เอฟบีเค เซล | เพิ่มขึ้น |
| กำลังไฟพิกัด | 185 กิโลวัตต์ (250 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 380A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 100,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |
| ชื่อแบรนด์ | Bosch Rexroth |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| ระดับประสิทธิภาพ | IE2, IE3, IE4 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 415V, 440V |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |