| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Kích cỡ | 90x29x42mm |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Dòng điện liên tục | 3.5 Cánh tay |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
|---|---|
| Mô -men xoắn hằng số | 6,01 Nm/Cánh tay |
| Tốc độ | 3000 vòng/phút |
| Cổ phần | Giàu có |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Bộ nhớ_Dung lượng | 50 kB |
| Phần Không | Z-8TR1 |
| Phạm vi độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
|---|---|
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 CÁI |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Điểm đầu vào | 100-2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20 đến 60 °C |
| Màu sắc | Bình thường |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| mô-men xoắn định mức | 4,0Nm |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |