| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 24 V AC/DC |
| Số lượng đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Chứng chỉ | CE, UL, RoHS |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Phương thức thanh toán | T/T, PAYPAL, ĐOÀN PHƯƠNG TÂY |
|---|---|
| người dùng | Sinh viên, Kỹ sư, v.v. |
| Công suất đầu ra | 0,18KW-315KW |
| Cảng | Quảng Châu/Hồng Kông |
| hệ thống điều khiển | Kiểm soát servo |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Chiều dài dòng | 20cm |
|---|---|
| Độ sâu | 105 |
| Điện áp | 24V DC |
| Góc bước | 1,8±5% độ/bước |
| Lớp bảo vệ | IP20 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| SốI/OĐiểm | Từ 8 đến 1024+ |
| Nhà sản xuất | Siemens |
|---|---|
| Ký ức | 50 kB |
| Điểm đầu vào | 28 |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Cân nặng | 0,3 kg |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Quyền lực | Tải nặng: 3.0kW / Tải nhẹ: 4.0kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển V/F, điều khiển vector không cảm biến |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Cài đặt | Bảng điều khiển / đường ray DIN |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |