| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | R37DRN80M4 |
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ 3 pha DRN80M4 |
| Sức mạnh | 0.75 kW (1 mã lực) |
| Người Ba Lan | 4 cực |
| Tốc độ (50Hz/60Hz) | 1450/1500 vòng quay / 1745-1751 vòng quay |
| Tỷ lệ giảm | 36.72 (có thể điều chỉnh theo ứng dụng) |
| Động lực đầu ra | 150 Nm (đánh giá) / 200 Nm (tối đa) |
| Lớp hiệu quả | IE3 |
| Điện áp | 220-230 V Δ / 380-400 V Y (50Hz); 230/460 V (60Hz) |
| Khung | IP54/IP55 |
| Lớp cách nhiệt | F (155°C) |
| Trọng lượng | ~22,5 kg (lòng) |
| Lắp đặt | M6 (phẳng) |
| Vị trí hộp đầu cuối | 270° (loại T) |