| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Mở rộng_Modules_Được hỗ trợ | ĐÚNG VẬY |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Điện áp đầu vào | 24 V DC |
| Phần Không | 767-1501 |
| Tần số đáp ứng | 2KHz |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Loại điều khiển | FVC |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| Phương thức vận chuyển | DHL/FEDEX/EMS/TNT |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng công nghiệp |
| ĐẬP | 480GB |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điện áp đầu ra | 0-480V |
| Ứng dụng | Robotics, máy CNC, thiết bị tự động hóa |
|---|---|
| Dải công suất | 0,4-250kw |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, quá nhiệt, ngắn mạch |
| Kích cỡ | 2,5 |
| Điều kiện | Bản gốc mới được đóng gói kín |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP20 đến IP65 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V/220V hoặc DC 24V/48V |
| Tần số tối đa | 500Hz |
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240V,220/380V,60V,AC220V |
| Kiểu | linh kiện điện tử |
|---|---|
| Bảo hành | 90 ngày |
| Điện áp đầu vào | điện áp xoay chiều 200-240V |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Chế độ điều khiển | Vị trí/Tốc độ/Mô-men xoắn |
| Cân nặng | 200 g |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Phần Không | E-01D |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Phần Không | IOP302 |
| Cân nặng | 300 g |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |