| Điện áp đầu vào | 110-240V |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Độ sáng | KHÔNG |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Cảng | SATA3 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| ĐẬP | 480GB |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Phần Không | IOP302 |
| Màu sắc | Bình thường |
| Kích thước | 150mm X 100mm X 50mm |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | - |
| Điều kiện | Bản gốc mới được đóng gói kín |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
|---|---|
| Kích thước | 200mm x 100mm x 150mm |
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
| Điều kiện | 100% nguyên bản |
| Kích thước hiển thị | - |
|---|---|
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
| Điện áp đầu vào | 110-240V |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Vị trí/Tốc độ/Mô-men xoắn |
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240V,220/380V,60V,AC220V |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, quá nhiệt |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| giao diện truyền thông | RS485, EtherCAT |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Kích thước hiển thị | - |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Người mẫu | 00.781.2354 GTO52 BLA-CMP |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
|---|---|
| Dải công suất | 0,4-250kw |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đánh giá sức mạnh | 0,1 kW đến 15 kW |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Cảng | SATA3 |
| Xếp hạng hiện tại | 10A |
| Chế độ điều khiển | Vị trí/Tốc độ/Mô-men xoắn |