| Điểm đầu vào | 100-2 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Tần số đáp ứng | Lên đến 2kHz |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Điểm đầu vào | 100-2 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Tần số đáp ứng | Lên đến 2kHz |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Đánh giá hiện tại | 10A |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ giải quyết |
| Dòng điện đầu ra | 0,5A - 50A |