| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ความถี่ตอบสนอง | สูงถึง 2kHz |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ความถี่ตอบสนอง | สูงถึง 2kHz |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10เอ |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ประเภทคำติชม | ตัวเข้ารหัส ตัวแก้ไข |
| กระแสไฟขาออก | 0.5A - 50A |