| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Expansion_Modules_ได้รับการสนับสนุน | จริง |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 767-1501 |
| ความถี่ตอบสนอง | 2KHz |
|---|---|
| ช่วงความเร็วที่ปรับได้ | 1:1000 (วี/ซี) |
| ประเภทการควบคุม | เอฟ.วี.ซี |
| หมายเลขแผง | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | DHL/FEDEX/EMS/ทีเอ็นที |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การประยุกต์ใช้ในอุตสาหกรรม |
| แรม | 480GB |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V |
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC, อุปกรณ์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ช่วงพลังงาน | 0.4-250กิโลวัตต์ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | กระแสไฟเกิน, แรงดันไฟเกิน, ความร้อนสูงเกินไป, ไฟฟ้าลัดวงจร |
| ขนาด | 2.5 |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับบรรจุปิดผนึก |
| ความถี่ของพาหะ | 0.5กิโลเฮิร์ตซ์-16กิโลเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V/220V หรือ DC 24V/48V |
| ความถี่สูงสุด | 500เฮิร์ต |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 โวลต์,220/380 โวลต์,60 โวลต์,AC220V |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| โหมดควบคุม | ตำแหน่ง/ความเร็ว/แรงบิด |
| น้ำหนัก | 200 กร |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | E-01D |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทข้อเสนอแนะ | ตัวเข้ารหัส, รีโซลเวอร์, เซ็นเซอร์ฮอลล์ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | โอเวอร์โหลด, แรงดันไฟเกิน, อุณหภูมิสูงเกินไป |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | IOP302 |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |