| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
|---|---|
| เริ่มแรงบิด | 0hz/180%(VC) |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| โหมดควบคุม | ตำแหน่ง/ความเร็ว/แรงบิด |
| คุณสมบัติการป้องกัน | กระแสไฟเกิน, แรงดันไฟเกิน, อุณหภูมิเกิน |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2กก |
| กระแสไฟขาออก | 0-100a |
| เฟส | สามเฟส |
| โหมดควบคุม | ตําแหน่ง ความเร็ว ทอร์ค |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485, อีเทอร์แคท |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| น้ำหนัก | 1.2กก |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 โวลต์,220/380 โวลต์,60 โวลต์,AC220V |
| หน่วยความจำ_ความจุ | 50 กิโลไบต์ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | CS1G-CPU43H |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์ | โอเอ็มเอ็ม |
| โหมดควบคุม | ตําแหน่ง ความเร็ว ทอร์ค |
| ระดับพลังงาน | 2000W |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| แรม | 480GB |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การชำระเงิน | T/T/Paypal/Western Union/Money Gram |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
|---|---|
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ความสว่าง | เลขที่ |
| ระดับพลังงาน | 2กิโลวัตต์ |
| ช่วงความเร็วที่ปรับได้ | 1:1000 (วี/ซี) |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10เอ |
|---|---|
| เฟส | สามเฟส |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |