| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
|---|---|
| Bắt đầu mô -men xoắn | 0hz/180%(VC) |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Điện áp đầu vào | điện áp xoay chiều 200-240V |
| Chế độ điều khiển | Vị trí/Tốc độ/Mô-men xoắn |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, quá nhiệt |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Dòng điện đầu ra | 0-100a |
| Giai đoạn | ba pha |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
|---|---|
| giao diện truyền thông | RS485, EtherCAT |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Cân nặng | 1,2kg |
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240V,220/380V,60V,AC220V |
| Bộ nhớ_Dung lượng | 50 kB |
|---|---|
| Phần Không | CS1G-CPU43H |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | ODM |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| ĐẬP | 480GB |
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Sự chi trả | T/T/Paypal/Western Union/Tiền Gram |
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Độ sáng | KHÔNG |
| Đánh giá sức mạnh | 2kw |
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Xếp hạng hiện tại | 10A |
|---|---|
| Giai đoạn | ba pha |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Giao diện truyền thông | RS485 |