| Công suất định mức | 1500W |
|---|---|
| Điện áp | 24V DC |
| Loại động cơ | động cơ không lõi |
| Tình trạng | Con dấu nhà máy mới (NFS) |
| Phanh | Phanh giữ 24 VDC |
| Bảo hành | 90 ngày |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Vị trí chứng khoán | Trung Quốc |
| Độ bền | Mạnh |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
| khả năng mở rộng | Hỗ trợ các mô-đun mở rộng cho I/O hoặc giao tiếp bổ sung |
| Chức năng | Máy tính kỹ thuật số công nghiệp dùng để tự động hóa các quá trình cơ điện |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Quyền lực | 12W |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Sự ổn định | Đáng tin cậy |
| ID sản phẩm | 4,6 |
| Xử lý bề mặt | Xịt oxy hóa cát |
| các loại | Quán tính trung bình |
|---|---|
| Phương pháp kích thích | Loại nam châm vĩnh cửu |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Điện áp đầu vào | Thông thường điện áp xoay chiều 220V, 380V, 480V hoặc 600V |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cảm biến công nghiệp |
| Kích thước | 90 mm x 60 mm x 75 mm |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| sử dụng | Công nghiệp |
|---|---|
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240 V |
| Chiều dài dòng | 20cm |
| Người mẫu | E3Z-D62 |
| Từ khóa | Giá đỡ |