| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 1A |
| chiều rộng | 600 |
| hệ thống điều khiển | Kiểm soát servo |
| Thời hạn vận chuyển | DHL FedEx TNT EMS UPS |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
|---|---|
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Khu vực ứng dụng | Tự động hóa sản xuất, điều khiển quá trình, robot, tự động hóa tòa nhà |
| Nguồn điện | Thông thường 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phần Không | F4-04DA |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| điện áp cung cấp điện | AC240-360V. |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |