| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Quyền lực | 3kW (Tải nặng G) / 4kW (Tải nhẹ P)) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, khối chức năng, văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Quyền lực | Tải nặng: 0,75kW / Tải nhẹ: 1,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 380–480V AC, ba pha |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Quyền lực | Tải nặng: 1,5kW / Tải nhẹ: 2,2kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 380–480V AC, ba pha |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |