| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| พลัง | 3kW (G สำหรับงานหนัก) / 4kW (P น้ำหนักเบา)) |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | สามเฟส 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| เอาท์พุต | 0 - 400Hz, สามเฟส 0 - 480V |
| โหมดควบคุม | SVC/FVC/V/F |
| ความจุเกินพิกัด | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 16KB ถึง 1MB |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| พลัง | โหลดหนัก: 0.75kW / โหลดเบา: 1.5kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 380–480V AC, สามเฟส |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | V/F、SVC、FVC |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |
| พลัง | โหลดหนัก: 1.5kW / โหลดเบา: 2.2kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 380–480V AC, สามเฟส |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | V/F、SVC、FVC |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |