| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cân nặng | 500 gram |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| StorageCapacity | Bộ nhớ Flash 8 GB |
|---|---|
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| StorageCapacity | Bộ nhớ Flash 8 GB |
| Dung lượng bộ nhớ | RAM 128 MB, bộ nhớ flash 512 MB |
| Bao vây | IP65 |
| Màu sắc | Bình thường |
| Vật liệu | Nhựa ABS |
|---|---|
| Cân nặng | 500 gram |
| Kiểu đầu vào | Cảm ứng điện dung |
| Công suất quá tải | 150% trong 60 giây |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |