| Các ngành hỗ trợ | Dầu khí, Hóa chất, Sản xuất điện, Sản xuất |
|---|---|
| Tính năng bảo mật | Kiểm soát truy cập, mã hóa dựa trên vai trò |
| Ngành kiến trúc | Phân phối, mô-đun |
| Đăng nhập vào dữ liệu | Trình ghi dữ liệu và ghi nhật ký toàn diện |
| Dự phòng | Có, hỗ trợ bộ điều khiển dự phòng và đường dẫn liên lạc |
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
|---|---|
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Ký ức | 50 kB |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Màu sắc | Bình thường |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |