| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| การจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช 8GB |
|---|---|
| โปรโตคอลที่รองรับ | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| การจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช 8GB |
| ความจุหน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 512 เมกะไบต์ |
| การปิดล้อม | IP65 |
| สี | ปกติ |
| วัสดุ | พลาสติกเอบีเอส |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| ประเภทอินพุต | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 60 วินาที |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |