| Tốc độ tối đa | 6000 vòng/phút |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| mô-men xoắn | 1.27 Nm |
| đóng gói | CTN hoặc tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Kết nối xử lý | M20x1.5, G1/4, 1/4npt |
|---|---|
| Tốc độ | 3000 vòng/phút |
| Phần Không | C2.122.1311 |
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| mô-men xoắn định mức | 0,64Nm |
| Điện áp | 24V DC |
|---|---|
| Kiểu kết nối | Cáp có đầu nối |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Nguồn điện đầu vào | 220V |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Gia tốc tối đa | 10g |
|---|---|
| mô-men xoắn | 1.27 Nm |
| mô-men xoắn cao | động cơ bước nhỏ mô-men xoắn cao |
| cửa hàng nhà máy | cửa hàng nhà máy |
| Vật liệu | Thép |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Quyền lực | 12W |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Sự ổn định | Đáng tin cậy |
| ID sản phẩm | 4,6 |
| Xử lý bề mặt | Xịt oxy hóa cát |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu lắp | Mặt bích |
| Điện áp | 24V |
| CHU KỲ NHIỆM VỤ | LIÊN TỤC |
| Nhiệt độ tăng | Max 80degree |
| các loại | Quán tính trung bình |
|---|---|
| chiều dài cáp | 25cm |
| Màu sắc | Trắng |
| mô-men xoắn | 0,64 Nm |
| Phương pháp kích thích | Loại nam châm vĩnh cửu |
| Độ sâu | 105 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 8A |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Điện trở nhiệt | 0,65 ℃/w |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |