| Nguồn điện đầu vào | 220V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| chiều rộng | 450 |
| Sự thi công | Thủ tướng |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Vật liệu | gang |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | +5V, +12V, +5 VSBY |
| ID sản phẩm | 4,6 |
| Áp lực | Áp suất thấp |
| sử dụng | Công nghiệp |
| Hiệu quả | TỨC LÀ 2 |
|---|---|
| Điện áp làm việc | DC6-28V |
| Đường kính trục rỗng | Ø140mm - Ø340mm |
| Cổ phần | Giàu có |
| Động cơ bước | động cơ bước 4 dây |
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
|---|---|
| Tốc độ fbk sel | Tăng dần |
| Vật liệu bánh răng | Kim loại |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng/phút |
| cửa hàng nhà máy | cửa hàng nhà máy |