| ความเร็วสูงสุด | 6,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| แรงบิด | 1.27 นิเมตร |
| การบรรจุ | CTN หรือปรับแต่ง |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | M20X1.5, G1/4, 1/4NPT |
|---|---|
| ความเร็ว | 3,000 รอบต่อนาที |
| หมายเลขชิ้นส่วน | ค2.122.1311 |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| แรงบิดสูงสุด | 0.64Nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V DC |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | สายเคเบิลที่มีเครื่องเชื่อม |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| แหล่งจ่ายไฟเข้า | 220V |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| อัตราเร่งสูงสุด | 10ก |
|---|---|
| แรงบิด | 1.27 นิเมตร |
| แรงบิดสูง | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ขนาดเล็ก แรงบิดสูง |
| โรงงาน Outlet | โรงงาน Outlet |
| วัสดุ | เหล็ก |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| พลัง | 12วัตต์ |
|---|---|
| วัสดุเกียร์ | เหล็ก |
| ความมั่นคง | เชื่อถือได้ |
| ID กลุ่มผลิตภัณฑ์ | 4,6 |
| การรักษาพื้นผิว | สเปรย์ทรายออกซิเดชั่น |
| สี | กำหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V |
| รอบหน้าที่ | ต่อเนื่อง |
| อุณหภูมิสูงขึ้น | 80 องศาสูงสุด |
| ชนิดของ | ความเฉื่อยปานกลาง |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล | 25ซม |
| สี | สีขาว |
| แรงบิด | 0.64 นิวตันเมตร |
| วิธีกระตุ้น | ประเภทแม่เหล็กถาวร |
| ความลึก | 105 |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 8a |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |