| ความต้านทาน | 10.0 ± 10% Ω/เฟส |
|---|---|
| มิติ | 40 มม. x 19 มม. x 43 มม. |
| สี | สีดำ |
| ตัวอย่าง | ตัวอย่างที่มีอยู่ |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| ความหนา | 22มม.-30มม.( |
|---|---|
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ตัวอย่าง | ตัวอย่างที่มีอยู่ |
| มิติ | 32 x 11.5 x 24 มม |
| ความเร็วสูงสุด | 8000 รอบต่อนาที |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
|---|---|
| ความต้านทาน | 10.0 ± 10% Ω/เฟส |
| แหล่งจ่ายไฟเข้า | 220V |
| ความสูงในการติดตั้ง | 34มม.,36มม. |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | M20X1.5, G1/4, 1/4NPT |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
|---|---|
| แรงบิดคง | 6.01 Nm/Arms |
| ความเร็ว | 3,000 รอบต่อนาที |
| คลังสินค้า | รวย |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| วิธีการชำระเงิน | T/T, PAYPAL, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|---|---|
| ผู้ใช้ | นักศึกษา วิศวกร ฯลฯ |
| กำลังขับ | 0.18KW-315KW |
| ท่าเรือ | กวางโจว/ฮ่องกง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมเซอร์โว |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| แรงบิดต่อเนื่อง | 1.26 นาโนเมตร |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 100,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |
| ชื่อแบรนด์ | Bosch Rexroth |
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC, ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 V |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |