| ความลึก | 105 |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 8a |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| แรงบิดต่อเนื่อง | 1.26 นาโนเมตร |
|---|---|
| ชนิดของ | ความเฉื่อยสูง |
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC, ระบบอัตโนมัติ |
| กระแสสูงสุด | 10เอ |
| ความเร็ว | 0 - 3000 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยำที่ครอบคลุม | ± 0.5%fs |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 8000 รอบต่อนาที |
| ความเร็วสูงสุด | 3,000 รอบต่อนาที |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| พลัง | 50W-5.0kW |
| ความต้านทาน | 10.0 ± 10% Ω/เฟส |
|---|---|
| เฟส | 2~4 |
| ความดัน | ความดันสูง ความดันสูง |
| ข้อมูลจำเพาะแกน | พร้อมกุญแจ |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ดอลลาร์สหรัฐ |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| ขนาด | 90x29x42มม |
|---|---|
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| กระแสต่อเนื่อง | 3.5 แขน |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| ความลึก | 105 |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 8a |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| ราคาโรงงาน | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นอลูมิเนียมแข็ง 2 มม |
| แรงบิดสูงสุด | 6.0 นิวตันเมตร |
| ใช้ | ทางอุตสาหกรรม |
| วิธีการควบคุม | พีเอ็มดับเบิลยู |
| ขนาด | 100 x 75 x 60 มม |
|---|---|
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| การสื่อสาร_โปรโตคอล | อีเทอร์เน็ต, โปรฟิบัส, โมดบัส |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| เอาท์พุต_ประเภท | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |