| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| ระดับความต้านทานความร้อน | ระดับเอฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทดลอง DIY |
| การป้องกัน | IP65 |
| ความกว้าง | 600 |
| การชำระเงิน | ทีที |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1เอ |
| ความกว้าง | 600 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมเซอร์โว |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | DHL Fedex ทีเอ็นที EMS อัพ |
| การรับประกัน | 90 วัน |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 4.0 กิโลวัตต์ |
| ที่ตั้งสต็อก | จีน |
| ความทนทาน | แข็งแกร่ง |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| กำลังไฟพิกัด | 1500W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 24V DC |
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ไร้แกน |
| เงื่อนไข | ประทับตราโรงงานใหม่ (NFS) |
| เบรค | เบรกค้าง 24 VDC |
| ใช้ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 V |
| ความยาวเส้น | 20ซม |
| แบบอย่าง | E3Z-D62 |
| คำหลัก | แท่นยึด |
| แรงบิดสูงสุด | 2.5 นิเมตร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ความหนืดในการทำงาน | 16 ~ 25 mm²/s |
| การชำระเงิน | TT \ Paypal \ Western Union |
| หมายเลขสินค้า | MKD041B-144-KG1-KN |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านปลายเพลา | ด้วย keyway |
| ระดับการสั่นสะเทือน | v15 |
| มุมการหมุน | 360° |
| สี | สีเงิน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| หมายเลขสินค้า | EJA530A-EAS4N-00DNFU1 |
|---|---|
| การชำระเงิน | ทีที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 80°ซ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ความจุเกินพิกัด | แข็งแกร่ง |