| Mã sản phẩm | 2094-BMP5-S |
|---|---|
| Thương hiệu | Allen-Bradley |
| Dòng sản phẩm | Kinetix 6000 |
| Loại sản phẩm | Mô-đun trục Servo Drive |
| Điện áp đầu vào (3 pha) | 324-528V rms |
| Điện áp DC đầu vào danh định | 650V DC |
| Điện áp Drive danh định (3 pha) | 360/480V AC |
| Dòng điện đầu ra liên tục (RMS) | 2.8A |
| Dòng điện đầu ra liên tục (0-Đỉnh) | 4.0A |
| Dòng điện đầu ra đỉnh (RMS, Series A) | 4.2A |
| Dòng điện đầu ra đỉnh (RMS, Series B/C) | 7.0A |
| Dòng điện đầu ra đỉnh (0-Đỉnh, Series A) | 5.9A |
| Dòng điện đầu ra đỉnh (0-Đỉnh, Series B/C) | 9.9A |
| Công suất đầu ra liên tục | 1.8kW |
| Phân loại điện áp | 400V |
| Tần số PWM | 8kHz |
| Băng thông vòng lặp vận tốc | 500Hz |
| Băng thông vòng lặp dòng điện | 1300Hz |
| Tản nhiệt nội bộ (Công suất liên tục) | 50W |
| Tản nhiệt nội bộ (Công suất đỉnh) | 5.6kW |
| Điện trở tản nhiệt nội bộ | 115Ω |
| Điện dung | 75μF |
| Hấp thụ năng lượng điện dung | 10J |
| Định mức dòng ngắn mạch | 200000A (rms) đối xứng |
| Hiệu suất | 98% |
| Cấp bảo vệ | IP30 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 132mm×105mm×52mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.72kg (6.00 lbs) |
| Loại lắp đặt | Lắp ray DIN 35mm |
| Tính năng an toàn | Tích hợp Safe Torque-Off (STO) |
| Chứng nhận an toàn | ISO 13849-1 PLe / SIL 3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+70℃ (Nhiệt độ rộng: -40~+85℃) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40~+80℃ |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% RH (Không ngưng tụ) |
| Giao diện chính | 2×Đầu vào đăng ký,1×Đầu vào Home,2×Đầu vào quá giới hạn,1×Đầu vào kích hoạt trục; EtherNet/IP,EtherCAT,Profinet,Modbus |
| Trạng thái vòng đời sản phẩm | Cuối vòng đời |
| Mã sản phẩm thay thế | 2198-D012-ERS3 |