| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Số phần | 2094-BC02-M02-S |
| Nhà sản xuất | Allen-Bradley/Rockwell Automation |
| Dòng sản phẩm | Kinetix 6000 Servo Drive |
| Phân loại mô-đun | Lớp IAM 400V |
| Đánh giá phần chuyển đổi | 15kW / 23A |
| Đánh giá phần Inverter | 6.6kW / 15A (Cont RMS) |
| Đầu vào AC 3 pha (min) | 324V AC RMS |
| Đầu vào AC 3 pha (Tên) | 360-480V AC RMS |
| Đầu vào AC 3 pha (tối đa) | 528V AC RMS |
| Tần số đầu vào AC (Phạm vi) | 47-63Hz |
| Tần số đầu vào định số AC | 50/60Hz |
| Dòng điện danh nghĩa đầu vào AC | 24A RMS |
| AC Max Inrush hiện tại | 22A 0-Peak |
| DC Common Bus Input Voltage | 458-747V DC |
| Dòng điện đầu vào xe buýt chung | 22.6A |
| Năng lượng đầu ra xe buýt DC danh nghĩa | 650V DC |
| Bảo vệ điện áp thấp trên xe buýt DC | 275V DC |
| Bảo vệ điện áp quá cao trên xe buýt DC | 825V DC |
| Shunt trên điện áp | 805V DC |
| Tắt điện áp | 755V DC |
| Năng lượng liên tục shunt nội bộ | 50W |
| Năng lượng đỉnh Shunt nội bộ | 5.6kW |
| Phòng chống shunt bên trong | 115Ω |
| Năng lượng đầu ra liên tục | 15kW |
| Sức mạnh đầu ra (Dòng A) | 30kW |
| Công suất đầu ra (thể loại B-D) | 37.5kW |
| Hiệu suất điện tối đa | 97% |
| Đánh giá dòng điện mạch ngắn | 200,000A RMS đối xứng |
| Khả năng dẫn điện của bộ chuyển đổi | 500μH |
| Năng lượng chuyển đổi | 110μF |
| Chức năng an toàn | Vòng xoắn an toàn tắt (STO) |
| Mô-đun trục tương thích | 2094-BM02-S |
| Phương tiện bảo vệ được khuyến cáo | FNQ-R-10 / FNQ-R-7.5 |
| Đề xuất bộ ngắt mạch | 1492-SPM2D060 |
| Phương pháp gắn | Thiết lập bảng điều khiển / tủ |
| Trọng lượng ròng | 7.26kg (16.00 lbs) |
| Ứng dụng | Điều khiển chuyển động đa trục, động cơ servo, tự động hóa công nghiệp (máy công cụ, đóng gói, in) |
| Giao thức thông tin | SERCOS III |