| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| loại | thiết bị tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| loại | thiết bị tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Công suất định mức | 110kW(150HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 220a |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có kích thước nhỏ gọn |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| loại | Hệ thống tự động hóa và điều khiển |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Điện áp đầu vào | 110-240V |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Độ sáng | KHÔNG |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Cảng | SATA3 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131-3, CE, UL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131-3, CE, UL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |