| Quyền lực | 3kW (Tải nặng G) / 4kW (Tải nhẹ P)) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| Quyền lực | 30kW (Tải nặng G) / 37kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Nhiệt độ môi trường | −10oC~+40oC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Quyền lực | 4kW (Tải nặng G) / 5,5kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| Công suất định mức | 132kW(180HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 260A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 160kW(215HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 320A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 185kW(250HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 380A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | Chứng nhận IEC 61131, ISO 9001, CE |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| kiểu cài đặt | Gắn trên bảng điều khiển hoặc đường ray DIN |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |