| พลัง | 3kW (G สำหรับงานหนัก) / 4kW (P น้ำหนักเบา)) |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | สามเฟส 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| เอาท์พุต | 0 - 400Hz, สามเฟส 0 - 480V |
| โหมดควบคุม | SVC/FVC/V/F |
| ความจุเกินพิกัด | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| พลัง | 30kW (G สำหรับงานหนัก) / 37kW (P ที่โหลดเบา) |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | สามเฟส 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| เอาท์พุต | 0 - 400Hz, สามเฟส 0 - 480V |
| โหมดควบคุม | SVC/FVC/V/F |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | −10°C~+40°C |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| พลัง | 4kW (G สำหรับงานหนัก) / 5.5kW (P สำหรับงานเบา) |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | สามเฟส 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| เอาท์พุต | 0 - 400Hz, สามเฟส 0 - 480V |
| โหมดควบคุม | SVC/FVC/V/F |
| ความจุเกินพิกัด | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| กำลังไฟพิกัด | 132 กิโลวัตต์ (180 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 260A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟพิกัด | 160 กิโลวัตต์ (215 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 320A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟพิกัด | 185 กิโลวัตต์ (250 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 380A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001, ได้รับการรับรอง CE |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผงหรือราง DIN |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |