| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| กำลังไฟพิกัด | 110 กิโลวัตต์ (150 แรงม้า) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต (47-63เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 220A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 110-240V |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ความสว่าง | เลขที่ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, CE, UL |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงเมาท์ / ราง DIN |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, CE, UL |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงเมาท์ / ราง DIN |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |