| Number_of_Inputs | 14 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปั่นด้าย,สายพานลำเลียง |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ความจุหน่วยความจำ | แตกต่างกันไป (เช่น 32KB ถึง 1MB หรือมากกว่า) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| power_supply | 24 V DC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| น้ำหนัก | 0.59 กก |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| แบบอย่าง | FX3G-60MT/ES-A |
| พื้นที่ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ ยานยนต์ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| Number_of_Outputs | 10 |
|---|---|
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| หมายเลขชิ้นส่วน | SST-PB3-104 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Schneider |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5W |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |