| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การป้องกัน | ฉัน |
| การรับประกัน | รับประกันผู้ผลิต 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 100มม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | ช่วงมิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| แอปพลิเคชัน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก, อินพุตเซ็นเซอร์ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอล, เอาต์พุตอะนาล็อก, เอาต์พุตรีเลย์ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | รองรับการทำงานร่วมกับระบบ MES, ERP |