| การใช้พลังงาน | 5 ว |
|---|---|
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| จุดป้อนข้อมูล | 16DI |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| น้ำหนัก | 2.5 กก |
| Number_of_I/O_Points | 128 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| จุดเอาท์พุต | 24DO |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ โรงไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| แสดง | 7 |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| หน่วยความจำ | 1 |
| พลัง | 2 |
| การป้องกัน | ฉัน |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| สี | ปกติ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| น้ำหนัก | 0.46 กก |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | สูงถึง 36 kV |
| อุณหภูมิแวดล้อมในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| ช่วงความถี่เอาท์พุต | 0 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001 |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ระดับความสูง | สูงถึง 1,000 เมตรโดยไม่มีการลดระดับ |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิรตซ์ (VFD) |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิก | <5% |