| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| โปรโตคอลที่รองรับ | Modbus, Profibus, CANopen |
| ความจุหน่วยความจำ | แรม 128 MB แฟลช 128 MB |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| วิธีการป้อนข้อมูล | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| วิธีการป้อนข้อมูล | แตะปุ่ม |
|---|---|
| ขนาด | 190มม. x 140มม. x 40มม |
| ความจุหน่วยความจำ | แฟลช 128 เมกะไบต์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 V DC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร | อีเทอร์เน็ต, USB, RS-232, RS-485 |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ความจุหน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หน่วยความจำ | แรม 256 เมกะไบต์, แฟลช 512 เมกะไบต์ |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | HMI (ส่วนต่อประสานกับเครื่องจักรของมนุษย์), หน้าจอสัมผัส |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| รองรับโปรโตคอล | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus TCP, Profinet |
| แสดง | 7 |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | มิลลิวินาที |
| แสดง | 7 |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ความกว้าง | 22.5 มม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |